Gran Vía - Centro - Callao. Familiar

Tìm khách sạn phù hợp nhất theo tiêu chí giá hoặc sở thích của bạn tại Madrid cho những ngày bạn chọn

So sánh ưu đãi cho Gran Vía - Centro - Callao. Familiar trên hàng trăm trang web tại cùng một nơi

Tìm ưu đãi có chính sách hủy miễn phí hoặc điểm xếp hạng tuyệt vời

So sánh phòng nghỉ và giá phòng

Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

1 đêm
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Chúng tôi so sánh và tìm cho bạn mức giá tốt nhất từ hơn 100 trang web

Thông tin nhanh

Nhận phòng từ:
15:00
Trả phòng trước:
11:00

Tiện nghi

Wi-Fi
Điểm đỗ xe
Điều hòa nhiệt độ
Khu vực không hút thuốc
Thang máy
Dịch vụ phòng

Tìm hiểu thêm về Gran Vía - Centro - Callao. Familiar

Gran Vía - Centro - Callao. Familiar

Nằm ngay trung tâm Madrid, gần Đại lộ Gran Via và Ga Gran Via, tại Gran Vía - Centro - Callao. Familiar có Wi-Fi miễn phí, điều hòa và tiện nghi phù hợp cho gia đình như lò nướng và máy pha cà phê. Căn hộ này cách Prado Museum 1.

Vị trí

Calle de Silva, 14, Madrid, Gran Vía, 28004, Tây Ban Nha|0,72 km từ trung tâm thành phố

Nhận phòng và trả phòng

Nhận phòng từ:

15:00

Trả phòng trước:

11:00

Thông tin nên biết

Giường phụ

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu giường phụ.

Cũi trẻ em

Vui lòng liên hệ với khách sạn để tìm hiểu thêm về việc yêu cầu cũi trẻ em.

Thông tin quan trọng từ khách sạn
Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy. Please note that an additional charge of 40 euros per reservation will apply for check-in outside of the scheduled hours 10:00 PM.

Gran Vía - Centro - Callao. Familiar: Câu hỏi thường gặp

Gran Vía - Centro - Callao. Familiar cách trung tâm Madrid 0.7 km.
Gran Vía - Centro - Callao. Familiar nằm tại Madrid, Tây Ban Nha; cách trung tâm Madrid 0.7 km.
Gran Vía - Centro - Callao. Familiar cho phép nhận phòng từ 15:00 và yêu cầu trả phòng trước 11:00.
Có, Gran Vía - Centro - Callao. Familiar có điểm đỗ xe.
Chúng tôi không có thông tin về nhà hàng tại Gran Vía - Centro - Callao. Familiar, vui lòng liên hệ với khách sạn khi đặt phòng.